కృష్ణా జిల్లాలో మూడు కాళ్ల శిశువు జ‌న‌నం

Share On

స‌మాజంలో వింత జ‌న‌నాలు ఎక్క‌డో ఒక ద‌గ్గ‌ర జ‌రుగుతూనే ఉన్నాయి. ఇప్పుడు కృష్ణా జిల్లాలో మూడు కాళ్ల శిశువు జన్మించింది. పశ్చిమ గోదావరి జిల్లా చింతలపూడి మండలం శెట్టివానిపాలెంకు చెందిన మోహనరావు భార్య వెంకటేశ్వరమ్మ పురుడు కోసం నూజివీడు ఏరియా ఆసుప‌త్రిలో చేరింది. ఆమెకు గురువారం ఆడబిడ్డ పుట్టింది కాని ఆ శిశువుకు మూడు కాళ్లు ఉండటంతో వైద్యులు ఆశ్చర్యం వ్యక్తం చేశారు. మూడు కాళ్లతో బిడ్డలు పుట్టడం చాలా అరుదు అని చెపుతూ, కుటుంబ సభ్యుల నుంచి డాక్టర్లు వివరాలు అడిగి తెలుసుకున్నారు. వెంకటేశ్వరమ్మ, మోహనరావు దంపతులది మేనరిక సంబంధం. అలాగే జన్యు లోపం కారణంగా శిశువు ఇలా జన్మించిందని వైద్యులు భావిస్తున్నారు. పుట్టిన బిడ్డ ఆరోగ్యంగా ఉందని, వైద్య చికిత్స కోసం విజయవాడ ప్రభుత్వ ఆస్పత్రికి పంపామని ఆస్పత్రి సూపరింటెండెంట్‌ నరేంద్రసింగ్‌ తెలిపారు. తల్లీ, బిడ్డను వైద్యుల పర్యవేక్షణలో ఉంచుతామని చెబుతున్నారు.


Share On

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *