ఇంకా ఒక్క‌పూట తిండిలేని బ‌తుకులెన్నో..

Share On

ఇప్ప‌టికి క‌నీసం ఒక్క‌పూట‌ల‌కు తిండి దొర‌క‌క ఆల‌మ‌టిస్తున్న వారు ఉన్నారు. పేద‌రికం, నిరుద్యోగం రెండు క‌వ‌ల పిల్ల‌లు అన్న‌మాట మ‌రోసారి క‌ళ్ల‌కు క‌ట్టిన‌ట్లే క‌న‌బ‌డుతోంది. ప్ర‌పంచ‌వ్యాప్తంగా చాలా మంది క‌నీస అవ‌స‌రాలైన కూడు, గూడు, గుడ్డ లేకుండా దీనావ‌స్థ‌లో బ‌తుకు సాగిస్తున్నారు. కొంత‌మంది ఆహారాన్ని వృధా చేస్తుంటే, మ‌రికొంత‌మంది తిండిలేక ఆక‌లితో ఆల‌మ‌టిస్తూ మ‌ర‌ణిస్తున్నారు. ‌

మలేషియాకు చెందిన అపిత్‌ లిడ్‌ అనే ఫేస్‌బుక్‌ యూజర్‌ తన అకౌంట్‌లో షేర్‌ చేసిన ఈ ఫోటోలో సెక్యూరిటీ గార్డ్‌ డ్రెస్‌ ధరించిన ఒక‌ వ్యక్తి లంచ్‌ చేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడు. ఇక అతడి బాక్స్‌లో నీటిలో కలిపిన అన్న, ఒక‌ ఉల్లిపాయ మూడు వెల్లుల్లి పాయలు మాత్రమే ఉన్నాయి. కూర, రసం, పెరుగులాంవంటివి ఏవి లేవు. అన్నాన్ని నీళ్లలో కలుపుకుని ఉల్లిపాయ, వెల్లుల్లి పాయ నంజుకుని తింటాడు. ఈ ఫోటోతో పాటు అతడికి సంబంధించిన వివరాలను షేర్‌ చేశారు అపిత్‌ లిడ్‌. ఈ ఫోటోలో ఉన్న వ్యక్తి నా స్నేహితుడు. చాలా కష్టపడి పని చేస్తాడు. ప్రస్తుతం కుటుంబానికి దూరంగా వేరే ప్రదేశంలో సెక్యూరిటీ గార్డుగా ఉద్యోగం చేస్తున్నాడు. తన జీతంలో అత్యధిక భాగం కుటుంబానికే పంపిస్తాడు. చాలా తక్కువ మొత్తం తనకోసం ఉంచుకుంటాడు. అలా మిగుల్చుకున్న డబ్బులో ఇలాంటి భోజనం చేస్తాడు. ప్రతి రోజు ఇదే అతడి ఆహారం. దీని గురించి అతడు బాధపడడు. తన భోజనాన్ని ఎంతో ప్రేమిస్తాడు అంటూ చెప్పుకొచ్చిన ఈ స్టోరీ ప్రస్తుతం సోషల్‌ మీడియాలో తెగ వైరలవుతోంది.


Share On

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Alert: Content is protected !!