క‌రోనా సోకిన 13మంది ఖైదీలు జైలు నుంచి ప‌రార్‌

Share On

క‌రోనా సోకిన ఖైదీల‌ను ప్ర‌త్యేక వార్డులో ఉంచి చికిత్స అందిస్తుండ‌గా వారు త‌ప్పించుకొని పారిపోయిన సంఘ‌ట‌న హ‌ర్యానాలో జ‌రిగింది. హర్యానాలో 13మంది ఖైదీలు ప్ర‌త్యేక‌ బ్యారెక్‌లోని జైలు గది ఇనుప చువ్వలను కత్తిరించి తప్పించుకున్నారు. హర్యానాలోని రేవారిలో నిర్మాణంలో ఉన్న జైలును ప్రస్తుత కరోనా సమయంలో కరోనా సోకిన ఖైదీలకు ప్రత్యేక సదుపాయాలతో ఏర్పాటు చేశారు. రాష్ట్ర వ్యాప్తంగా కరోనా బారిన పడిన ఖైదీలను ఈ జైలులో ఉంచి ప్రత్యేక చికిత్స అందిస్తున్నారు. మానవత్వంతో జైలు సిబ్బంది చూసీచూడనట్లు వ్యవహరించడంతో వీరు అవకాశంగా చేసుకుని తప్పించుకుని పరారయ్యారు.

రేవారి కరోనా ఖైదీల జైలులో 493 మంది కరోనా ఖైదీలు ఉండగా.. 13 మంది ఖైదీలు పరారయ్యారు. శనివారం రాత్రి వీరు తమ బ్యారెక్ ఇనుప కడ్డీలు కట్ చేసి.. బెడ్ షీట్లను తాళ్లుగా చేసుకుని జైలు నుంచి పరారయ్యారు. ఆదివారం ఉదయమే వీరి కోసం గాలింపు చేపట్టడంతో వ్యవహారం బయటకు పొక్కింది. తప్పించుకున్న ఖైదీలను పట్టుకునేందుకు ప్రత్యేక పోలీసు బృందాలు రంగంలోకి దిగాయి. హర్యానా రాష్ట్ర సరిహద్దులోని పోలీసులను కూడా అప్రమత్తం చేశారు.


Share On

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Alert: Content is protected !!