క‌ర్నూలు జిల్లాలో రైతుకు దొరికిన వ‌జ్రం..

Share On

క‌ర్నూలు జిల్లాలో ఒక రైతుకు వ‌జ్రం రూపంలో అదృష్టం వ‌రించింది. ఒక రైతు కుమార్తె టమాటా పైరులో కలుపు తీస్తుండగా వజ్రం దొరికొంది. తుగ్గలి మండలం జి.ఎర్రగుడి గ్రామానికి చెందిన ఒక‌ రైతు కుటుంబం పొలంలో కలుపు పనుల్లో నిమగ్నమై ఉంది. ఈ క్రమంలో రైతు కుమార్తెకు 10 క్యారెట్ల బరువైన వజ్రం లభించింది.

విషయం తెలుసుకున్న పెరవళి, జొన్నగిరి ప్రాంతానికి చెందిన కొంతమంది వ్యాపారులు రైతును సంప్రదించారు. వ్యాపారులంతా కలిసి దాన్ని రూ.34లక్షలకు కొనుగోలు చేసినట్లు సమాచారం. ఏటా తొలకరి వర్షాల తర్వాత జొన్నగిరి, పగిడిరాయి, జి.ఎర్రగుడి, తుగ్గలి ప్రాంతాల్లోని పొలాల్లో వజ్రాలు లభించడం సాధారణమేనని స్థానికులు చెబుతున్నారు.


Share On

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

English English Hindi Hindi Telugu Telugu