ఆర్టీసీ బస్సు నడుస్తుండగా టైర్లు ఊడిపోయాయి..

Share On

ఆర్టీసీ బస్సు ప్రయాణికులతో పోతుండగానే టైర్లు ఊడిపోయాయి.. ఈ సంఘటన శ్రీకాకుళం జిల్లాలో జరిగింది. సోంపేట మండలం పలాసపురం వద్ద ఆర్టీసీ పల్లె వెలుగు బస్సు (APSRTC Bus) ప్రయాణికులతో వెళుతుండగా.. బస్సు యాక్సిల్ విరిగి టైర్లు పొలాల్లోకి దూసుకెళ్లాయి. బస్సులో ఉన్న ప్రయాణికులు క్షేమంగా బయటపడటంతో అందరూ ఊపిరి పీల్చుకున్నారు.. పెను ప్రమాదం తప్పింద. కాలం చెల్లిన బస్సులతో ఆర్టీసీ ప్రయాణం ప్రాణ గండంగా మారిందని పలువురు స్థానికులు చర్చించుకున్నారు. ఏకంగా బస్సు టైర్లు ఊడిపోవడం ఇప్పుడు హాట్ టాపిక్ అయ్యింది.

రన్నింగ్ బస్సు టైర్లు ఊడిపడటంతో ప్రయాణికులతో పాటూ స్థానికులు అవాక్కయ్యారు. పాత బస్సు కావడంతో టైర్లు ఊడిపోయాయా.. మరేవైనా కారణాలు ఉన్నాయా అన్నది తెలియాల్సి ఉంది. ఘటన జరిగిన ప్రాంతంలో రోడ్డు కూడా చక్కగా ఉండటంతో బస్సులో ఏదైనా రిపేర్ ఉందా అనేది తేలాల్సి ఉంది. ఆర్టీసీ అధికారులు కూడా ఆ ఘటనపై ఆరా తీస్తున్నారు.


Share On

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

English English Hindi Hindi Telugu Telugu